Switch POE 16 Port ONV POE31016PF(16PoE+2G/2GF)

Người dùng đánh giá  |  Tình trạng: Hết hàng

  • Port : 16x 10/100M (all ports support MDI/MDIX) 2x gigabit combo ports
  • Chuẩn IEEE802.3af/at(each port 15.4W/25.4W)
  • Tổng công suất:250W.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu lên tới 100m.

Bảo hành:

12 tháng

Giá bán: Liên hệ

ƯU ĐÃI VÀ QUÀ TẶNG

  • Giảm ngay 10% khi mua tại cửa hàng (Áp dụng với sản phẩm Vention)
  • Giảm ngay 5% khi mua hàng Online (Áp dụng với sản phẩm Vention)
  • Ưu đãi vàng dành cho khách hàng doanh nghiệp
  • Dịch vụ bảo hành chuyên nghiệp,uy tín
  • Miễn phí vận chuyển trong nội thành cho đơn hàng trên 1.000.000đ và dưới 3km
  • Miễn phí ship COD từ 1.000.000đ giao hàng từ 2-5 ngày làm việc
Liên hệ với Kinh Doanh online
Mr Việt: 0961.608.984

Thông số kỹ thuật

Product Name 16-Port PoE switch with 2 Gigabit TP/SFP Combo Ports
Model ONV-POE31016PF
Connector Type 16x 10/100M copper cable RJ45 ports(all ports support MDI/MDIX) 2x gigabit combo ports
Network Media 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100 meter) 100BASE-TX: 5 classes and more than 5 classes(≤100 meter)
Bandwidth 8.8Gbps (non-blocking)
Address Database Size 1K
MTBF 100,000 hours
Network Latency maximum delay less than 20 microseconds
Forwarding Mode Store-And-Forward
Buffer Memory 2.75M
Network Protocols IEEE 802.3i 10BASET IEEE 802.3u 100BASETX IEEE 802.3x Flow Control IEEE 802.3af DTE Power via MDI IEEE 802.3af/at
LED Display System: power supply Every Port: connecting, PoE working status
PoE Ports 16 * PoE Ports
Power Port 15,4W/port. Power Consumption : 250W
Power Input  AC 100~240V, 50/60Hz.(4.5KV surge protection)
Working Environment Operating Temperature: -20 ° ~ 55 ° C Storage Temperature: -20 ° ~ 75 ° C Humidity: 10% ~ 90%, non-condensing Storage Humidity: 10% ~ 95%, non-condensing Working Altitude: 3000 m (10,000 ft) Storage Altitude: 3,000 m (10,000 ft)
Certification CE Mark ,commercial CE/LVD EN60950
Radiation CE mark, commercial FCC Part 15 Class B VCCI Class B EN 55022 (CISPR 22), Class B
Transmission Distance Single mode(9/125um) optical transmission, transmission distance: 25km(double optical default, single optical alternative)
Product Size 440 * 210 * 44mm
Weight 2.85kg
Warranty 1 year

Đặc điểm nổi bật

Switch POE 16 Port ONV-31016PF cung cấp nguồn và mạng cho hệ thống camera IP. Switch POE ONV hiệu năng ổn định, đạt tiêu chuẩn Mỹ. Có 2 cổng Gigabit nâng cao hiệu suất.

Video

Video đang được cập nhật

Sản phẩm giá tương đương

Sản phẩm bán chạy nhất

Switch POE 16 Port ONV POE31016PF(16PoE+2G/2GF)

Giá bán: Liên hệ

Bình luận về sản phẩm 0

avatar
x
Đánh giá:
Nhập thông tin để bình luận
[Đổi mã khác]

Chi tiết đánh giá

  (0 người đánh giá)

0/5 sao

  • 5 sao
    0
  • 4 sao
    0
  • 3 sao
    0
  • 2 sao
    0
  • 1 sao
    0

Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Antec Việt Nam

Địa chỉ: D10 Ngõ 80 Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội
Điện thoại: (84.24) 35379962 - Fax: (84.24) 35379963 - Email: info@antec.vn
Giấy CN đăng ký kinh doanh số: 0104949219 - Mã số thuế: 0104949219 - Ngày cấp: 08 tháng 10 năm 2010, bổ sung lần 4 ngày 21/10/2017 - Nơi cấp: Sở kế hoạch và Đàu Tư Hà Nội
[Bản đồ đường đi]

Copyright ® 2002 – 2017 Antec Viet Nam Company . All Rights Reserved

Facebook chat - Hỗ trợ tư vấn